Lọc tìm tin rao

Cần bán nền khu 153ha – Cát Lái ( C5.12.xx, 5mx21.9m, đường 12, hướng Đông Nam, sổ đỏ).0949.003.009

Mô tả chi tiết

Cần bán nền Cát Lái – 153ha, quận 2, lô C5.12.xx , diện tích : 5mx21,9m, hướng Đông Nam, đường 12m  , giá 63tr/m2; ( sỏ đỏ cá nhân), xây dựng được ngay ( quy cách xây dựng 1 trệt 3 lầu).

Nhận ký gửi mua bán nhà đất Quận 2:  An Phú An Khánh, Thạnh Mỹ Lợi, Cát Lái 153ha;

Quận 9: Phú Nhuận, Kiến Á, Nam Long, Đại học Bách Khoa, Trí Kiệt….

==============================

Liên hệ : 0949.003.009 Vinh

Đặc điểm nổi bật

Giá: 63 Triệu

Diện tích: 109.1m2

Hướng nhà: Đông Nam

Địa chỉ: Cát Lái, Quận 2, Tp.HCM

Tỉnh thành: Quận 2 - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2 - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI 153HA

Mã tin đăng: 043873

Loại tin rao:

Ngày đăng: 08/06/2021

Ngày hết hạn: 03/12/2021

Cùng khu vực

Bán 2 nền liền (7mx17m, B2.09, Phú Gia) đường 12m - khu dân cư 153ha, P.Cát Lái, Tp.Thủ Đức;

#056946 Bán 2 nền liền (7mx17m, B2.09, Phú Gia) đường 12m - khu dân cư 153ha, P.Cát Lái, Tp.Thủ Đức;

Bán 2 nền liền (7mx17m, B2.09, Phú Gia) đường 12m - khu dân cư 153ha, P.Cát Lái, Tp.Thủ Đức; _ B2.09xx ( 2 nền liền nhau); Diện tích 7mx17m; đường 12m thông thoáng; hướng Đông Nam; Pháp lý hợp đồng; Giá 67 tr/m2; Liên hệ 0949003.009 Vinh ( để biết thêm thông tin)
Giá: 67 Triệu/m2
Diện tích: 119m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nhà phố 3 tầng  đường Hồng Kỳ - Khu dân cư Phố Đông Cát Lái (diện tích 6mx20m, hướng Bắc, đường 12m) 0949003009

#048743 Bán nhà phố 3 tầng đường Hồng Kỳ - Khu dân cư Phố Đông Cát Lái (diện tích 6mx20m, hướng Bắc, đường 12m) 0949003009

10.04.2022
Bán nhà  phố 3 tầng đường Hồng Kỳ ( 12m) khu dân cư Phố Đông   – Cát Lái 153ha, Tp. Thủ Đức .( khu dân cư Compound 24/7 cực kỳ an ninh diện tích khuôn viên :  6mx20m , diện tích sàn hơn 215m2; Kết cấu xây dựng :1 trệt , 2 lầu, ( tầng...
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 120m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
BÁN NỀN PHÚ GIA CÁT LÁI 153HA (B2.11, DT 7MX17M, HG Đông Nam , GIÁ 5XTR/M2 ). 0949.003.009

#044407 BÁN NỀN PHÚ GIA CÁT LÁI 153HA (B2.11, DT 7MX17M, HG Đông Nam , GIÁ 5XTR/M2 ). 0949.003.009

18.07.2021
Cần bán nền Cát Lái – 153ha, quận 2,  lô b2.11.xx , diện tích :7mx17m; Hướng :Đông Nam, đường `12m ; Vị trí : gần trung tâm thương mại, tòa án quận Thành phố Giá 5x tr/m2; ( Hợp đồng công ty Phú Gia  sang tên), xây dựng được ngay ( quy cách xây dựng...
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 119m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nền khu dân cư 153ha - Cát Lái ( C5.13.xx, diện tích 100m2 , đường 12m, hướng Tây Nam , sổ đỏ) 0949003.009

#046928 Bán nền khu dân cư 153ha - Cát Lái ( C5.13.xx, diện tích 100m2 , đường 12m, hướng Tây Nam , sổ đỏ) 0949003.009

Cần bán nền Cát Lái – 153ha, quận 2,  lô C5.13.xx , diện tích : 5mx20m2; Hướng :Tây Nam; Đường : 12m; Giá 55 tr/m2 ( sỏ đỏ cá nhân); Nhận ký gửi mua bán nhà đất Quận 2:  An Phú An Khánh, Thạnh Mỹ Lợi, Cát Lái 153ha; Quận 9: Phú Nhuận, Kiến Á,...
Giá: 55 Triệu/m2
Diện tích: 100m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nhà khu Ninh Giang Cát Lái  Quận 2 - đường 68 ( 4 tầng, 5mx17m , nhà hoàn thiện , hướng Đông Bắc, sổ hồng )0949003009

#048274 Bán nhà khu Ninh Giang Cát Lái Quận 2 - đường 68 ( 4 tầng, 5mx17m , nhà hoàn thiện , hướng Đông Bắc, sổ...

04.03.2022
Cần bán nhà khu dân cư Ninh Giang Cát Lái - đường 68 cạnh căn góc đường 39 , Phường Cát Lái, Quận 2, Tp.Thủ Đức, Tp.HCM; Nhà 4 tầng ; diện tích 5mx17m; diện tích sử dụng : 227m2; thiết kế nhà hiện đại thoáng ( trệt suốt, tầng 1 - tầng 2 :...
Giá: 8.5 Tỷ
Diện tích: 85m2