Lọc tìm tin rao

Bán nền Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi 4 – Quận 2 – Tp.Thủ Đức ( dt 5mx18m, hướng Đông Nam, 12m ) 0949003009

Mô tả chi tiết

Cần bán nền đất dự án Phú Nhuận 4 , P. Thạnh Mỹ Lợi, Q.2 cũ – Tp. Thủ Đức, Tp.HCM; ( Lô B)

-Diện tích : 5mx18m;Hướng : Đông Nam ;Đường 12m ;Pháp lý : sổ đỏ cá nhân ; Quy cách xây dựng hầm trệt 6 lầu) ;Gía : 142 tr/m2

Liên hệ : 0949.003.009 Vinh ( có zalo, viber, messenger):

Nhận ký gửi mua bán cho thuê nhà đất căn hộ, kho xưởng, office văn phòng….quận 2, quận 9, quận thủ Đức

Đặc điểm nổi bật

Giá: 142 Triệu/m2

Diện tích: 90m2

Hướng nhà: Đông Nam

Địa chỉ: 23 Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2 - P.Thạnh Mỹ Lợi-KDC PHÚ NHUẬN ( 1 , 2, 3, 4)

Mã tin đăng: 046399

Loại tin rao:

Ngày đăng: 12/06/2023

Ngày hết hạn: 05/08/2022

Cùng khu vực

Bán đất mặt tiền Nguyễn Địa Lô ( 16m) khu dân cư Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2 cũ – Tp.Thủ Đức. Lh 0949003009

#057922 Bán đất mặt tiền Nguyễn Địa Lô ( 16m) khu dân cư Phú Nhuận Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2 cũ – Tp.Thủ Đức. Lh...

Kẹt tiền cần bán nền đất mặt tiền Nguyễn Địa Lô ( 16m đối diện khu khuôn viên quy hoạch bệnh viện Ngọc Tâm), khu dân cư Phú Nhuận , P.Thạnh Mỹ Lợi , Q.2 ( cũ), Tp.Thủ Đức; • Lô C • Diện tích : 7.5mx18.5m ; ( 129.5m2) • Hướng : Tây Bắc...
Giá: 230 Triệu
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất (lô B,7mx18.m5 ) đường 82 - khu dân cư Phú Nhuận 2, , Tp.Thạnh mỹ lợi, Tp,Thủ Đức ( Đã bán)

#057526 Bán đất (lô B,7mx18.m5 ) đường 82 - khu dân cư Phú Nhuận 2, , Tp.Thạnh mỹ lợi, Tp,Thủ Đức ( Đã bán)

Cần bán nền đất dự án Phú Nhuận 2 ( sau lưng Trương Văn Bang , P. Thạnh Mỹ Lợi, Q.2 cũ – Tp. Thủ Đức, Tp.HCM; ( Lô B) -Diện tích : 7mx18.5m = 129m2;Hướng : Tây Nam ;Đường 12m ;Pháp lý : sổ đỏ cá nhân ; Quy cách xây dựng 3 lầu)...
Giá: 130 Triệu/m2
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Cần bán đất mặt tiền Lâm Quang Ky - dự án Phú Nhuận 2 ( 7mx18.5m) , P. Thạnh Mỹ Lơi, Tp.Thủ Đức;

#052295 Cần bán đất mặt tiền Lâm Quang Ky - dự án Phú Nhuận 2 ( 7mx18.5m) , P. Thạnh Mỹ Lơi, Tp.Thủ Đức;

Cần bán đất mặt tiền Lâm Quang Ky - dự án Phú Nhuận 2 ( 7mx18.5m) , P. Thạnh Mỹ Lơi, Tp.Thủ Đức; Diện tích : 7mx18.5m;Hướng : Tây Bắc ;Đường 25m - Lâm Quang Ky ;Pháp lý : sổ đỏ cá nhân ; Quy cách xây dựng  3 lầu) ;Gía : 210 tr/m2; ( tương đương khoảng 27.2 tỷ)...
Giá: 210 Triệu/m2
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất  2 mặt tiền ( 7.5mx18.5m , đường 82, xây 3 tầng ) khu dân cư Phú Nhuận - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2;

#058730 Bán đất  2 mặt tiền ( 7.5mx18.5m , đường 82, xây 3 tầng ) khu dân cư Phú Nhuận - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2;

Bán đất  2 mặt tiền ( 7.5mx18.5m , đường 82, xây 3 tầng ) khu dân cư Phú Nhuận - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2; _ Vị trí  lô đất ở đường 82 TML  ngay sau đường Trương Văn Bang; _ Diện tích : 7.5mx18.5m ( vạt góc còn 126.2m2); _ đường 82_ TML (...
Giá: 170 Triệu/m2
Diện tích: 126.2m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất 2 mặt tiền Lâm Quang Ky và đường 83 khu dân cư Phú Nhuận, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức;

#053788 Bán đất 2 mặt tiền Lâm Quang Ky và đường 83 khu dân cư Phú Nhuận, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức;

Bán đất 2 mặt tiền Lâm Quang Ky và đường 83 khu dân cư Phú Nhuận, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; Diện tích : 8.1mx18.5m ( tổng 138.2m2) ; hướng Tây Nam - Tây Bắc; Pháp lý sổ đỏ; Giá 200tr/m2; Quy cách xây dựng trệt 3 lầu; – Liên hệ: 0949.003.009Vinh (có zalo, viber). Nhận...
Giá: 200 Triệu/m2
Diện tích: 138.2m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
CẦN BÁN NỀN ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN – PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC –Lô H – DT:7×18,5m – 165tr/m2  :

#058062 CẦN BÁN NỀN ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN – PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC –Lô H – DT:7×18,5m – 165tr/m2 :

✅ CẦN BÁN NỀN ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN – PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC –Lô H –  DT:7×18,5m – 165tr/m2  : Vị trí đẹp – Pháp lý rõ ràng – Giao thông thuận tiện – Lô H : • Diện tích: 7m x 18.5m • MT Đường 12m đường thông,khu dân cư...