Lọc tìm tin rao

Bán nền đường 34 ( 12m) – khu dân cư An Phú An Khánh ( 8mx20m, hướng Tây Nam, sổ đỏ ) LH 0949003009

Mô tả chi tiết

Bán nền khu dân cư An Phú An Khánh – Khu C đường 34 (12M , gần đường Trần Lựu)  , Phường An Phú Quận 2 cũ – Tp.Thủ Đức, Tp.HCM;

diện tích :8mx20m; hướng Tây Nam ; pháp lý sổ đỏ : quy cách xây dựng 4 lầu; giá : 195 tr/m2 ;

( Nhận ký gửi đất nền, nhà , biệt thự, căn hộ quận 2, quận 9..)

Liên hệ: 0949003009 Vinh (liên hệ trực tiếp để được tư vấn).

– Tham khảo nhiều sản phẩm khác tại website: https://diaoc24gio.com

Đặc điểm nổi bật

Giá: 195 Triệu/m2

Diện tích: 160m2

Hướng nhà: Tây Nam

Địa chỉ: đường , An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2- P. An Phú- Khu dân cư AN PHÚ AN KHÁNH (131HA)

Mã tin đăng: 049570

Loại tin rao:

Ngày đăng: 13/09/2022

Ngày hết hạn: 06/09/2023

Cùng khu vực

Bán đất ( 10mx20m , đường 31a) khu C - Khu dân cư An PHú An Khánh, P.An Phú ( nay là P. Bình Trưng), Tp.HCM

#058513 Bán đất ( 10mx20m , đường 31a) khu C - Khu dân cư An PHú An Khánh, P.An Phú ( nay là P. Bình Trưng),...

Bán đất ( 10mx20m , đường 31a) khu C - Khu dân cư An PHú An Khánh, P.An Phú ( nay là P. Bình Trưng), Tp.HCM _ Vị trí đường 31 A - gần Lương Định Của; _ Diện tích : 10mx20m; ( 203m2); hướng Đông nam; Đường 12m; _ Quy cách xây dựng: hầm,...
Giá: 200 Triệu/m2
Diện tích: 203m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà góc 2 mặt tiền đường số 7 đường số 20 khu An Phú An Khánh Quận 2 (nay là phường Bình Trưng TPHCM).

#058657 Cho thuê nhà góc 2 mặt tiền đường số 7 đường số 20 khu An Phú An Khánh Quận 2 (nay là phường Bình Trưng...

Cho thuê nhà góc 2 mặt tiền đường số 7 đường số 20 khu An Phú An Khánh Quận 2 (nay là phường Bình Trưng TPHCM). + Diện tích 16m x 20m = 307m5. + Hợp đồng ký 5 năm. + Giá cho thuê 50 triệu/tháng (không tăng giá). Liên hệ 0949.003.009 Vinh
Giá: 50 Triệu
Diện tích: 320m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường số 8 Phường An Phú (Ngay Thảo Điền) Tp Thủ Đức

#054498 Bán nhà góc 2 mặt tiền đường số 8 Phường An Phú (Ngay Thảo Điền) Tp Thủ Đức

Bán gấp nhà góc 2 mặt tiền đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2. Ngay trung tâm phường An Phú, giáp bên Thảo Điền. DT 146m², ngang 9m. Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu. KDC quy hoạch 5 tầng. Thích hợp xây cao ốc văn phòng, khách sạn, căn hộ mini Sổ hồng...
Giá: 23.9 Tỷ
Diện tích: Chưa xác định
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Chủ bán đất 2 mặt tiền trước sau đường số 1  và đường 5  ( Cafe Rita Võ) khu khu đô thị An Phú An Khánh phường An Phú.

#052254 Chủ bán đất 2 mặt tiền trước sau đường số 1 và đường 5 ( Cafe Rita Võ) khu khu đô thị An Phú An...

Chủ bán đất 2 mặt tiền trước sau đường số 1 và đường 5 ( Cafe Rita Võ) khu khu đô thị An Phú An Khánh phường An Phú. - Diện tích: 10x14=138.5m2 - Xây dựng được: Hầm + trệt + 2 lầu sân thượng. - Đường trước nhà 16m có vỉa hè. - Khu...
Giá: 165 Triệu/m2
Diện tích: 138.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
BÁN NỀN DỰ ÁN AN PHÚ AN KHÁNH – KHU C ( DT 8MX16M, HƯỚNG TÂY BĂC) LH: 0936 455 789

#047436 BÁN NỀN DỰ ÁN AN PHÚ AN KHÁNH – KHU C ( DT 8MX16M, HƯỚNG TÂY BĂC) LH: 0936 455 789

19.11.2021
Cần bán nền đất khu dân cư khu dân cư An Phú An Khánh – đường 35a , Quận 2, Tp. Thủ Đức Diện tích : 8mx16m; Hướng: Tây Bắc; Đường : 12m Pháp lý : hợp đồng sang tên; Giá : 148tr/m2 ; Liên hệ : 0936 455 789 Quốc Bảo để được tư...
Giá: 148 Triệu
Diện tích: 131m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất ( 8mx20m) đường 33 khu an phú an khánh , P. An phú, TP.Thủ Đức 

#057990 Bán đất ( 8mx20m) đường 33 khu an phú an khánh , P. An phú, TP.Thủ Đức 

Bán đất ( 8mx20m) đường 33 khu an phú an khánh , P. An phú, TP.Thủ Đức Diện tích 8mx20m ; Hướng Đông Bắc; Đường 33 12m ; Pháp lý hợp đồng sang tên; Quy hoạch cách xd : hầm trệt 2 lầu; Giá 175tr/m2 Tiên ích xung quanh lô đất Phạm như cục thuế,...
Giá: 175 Triệu/m2
Diện tích: 160m2