Lọc tìm tin rao

Bán nền ( 5mx22.5m) đường 15 , phường An Phú, khu dân cư An Phú An Khánh , Tp. Thủ Đức;

Mô tả chi tiết

_lô b ; diện tích 5mx22.5m; hướng Đông Nam; đường 15 (12m) ; Quy cách xây dựng ( hầm ,trệt, 2 lầu, sân thượng) giá 190tr/m2;

_ Vị trí đối diện chung cư B27 , gần siêu thị Mega Market, Big C…

https://maps.app.goo.gl/rbzWF7AY8Hsk5z8B6

Liên hệ : 0949.003.009 Vinh

Đặc điểm nổi bật

Giá: 190 Triệu/m2

Diện tích: 115.1m2

Hướng nhà: Đông Nam

Địa chỉ: 72 Đường số 7, An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2- P. An Phú- Khu dân cư AN PHÚ AN KHÁNH (131HA)

Mã tin đăng: 057355

Loại tin rao:

Ngày đăng: 11/03/2025

Ngày hết hạn: 03/02/2026

Cùng khu vực

Bán biệt thự An Phú An Khánh - khu C ( diện tích 8mx16m, 1 trệt 2 lầu , sân thượng) .LH 0949003009

#043342 Bán biệt thự An Phú An Khánh - khu C ( diện tích 8mx16m, 1 trệt 2 lầu , sân thượng) .LH 0949003009

Bán nhà MT đường số 34 P.An Phú Quận 2 ( diện tích khuông viên 8mx16m, hướng đông Nam, kết cấu xây dựng : 1 trệt, 2 lầu sân thượng, pháp lý : sổ hồng hoàn công. Vị trí gần Cục thuế Thành phố, gần siêu thị, trường học, trung tâm thương mại. cách quận...
Giá: 22 Tỷ
Diện tích: 80m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nền An phú An khánh - Mt Bùi Tá Hán ( khu C, DT 10mx16m ; hướng Đông Nam,) LH 0949003009

#045709 Bán nền An phú An khánh - Mt Bùi Tá Hán ( khu C, DT 10mx16m ; hướng Đông Nam,) LH 0949003009

05.07.2021
Cần bán  khu dân cư An Phú An Khánh, P.An Phú - mặt tiền đường Bùi Tá Hán, Q.2 cũ - Tp.Thủ Đức, Tp.HCM; Vị trí : https://maps.app.goo.gl/UAgE7QbTa1GG85DJ9 lô dất thuộc khu C; diện tích đất : 10mx16m  ; đường 12m; hướng Nam; pháp lý sổ đỏ; quy cách xây dựng : 1 trệt 2...
Giá: Thỏa thuận
Diện tích: 157m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán 3 nền liền đường 32 - khu dân cư An Phú An Khánh ( 236.1m2, ngang 12m, hướng Tây Nam, sổ đỏ) 0949003009

#049603 Bán 3 nền liền đường 32 - khu dân cư An Phú An Khánh ( 236.1m2, ngang 12m, hướng Tây Nam, sổ đỏ) 0949003009

Bán 3 nền đất liền nhau - đường 32 ( cách trần lựu 50m)  khu dân cư  An Phú An Khánh (14M , gần đường Trần Lựu, đối diện công viên)  , Phường An Phú Quận 2 cũ – Tp.Thủ Đức, Tp.HCM; Tổng diện diện tích :263.1m2, ngang 12m ( mỗi lô 4m) ; hướng...
Giá: 205 Triệu/m2
Diện tích: 263.1m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nền biệt thự An Phú An Khánh - khu C ( dt 10mx17.5m, hướng TB, đường 12m, sổ đỏ). 0949003009

#046746 Bán nền biệt thự An Phú An Khánh - khu C ( dt 10mx17.5m, hướng TB, đường 12m, sổ đỏ). 0949003009

22.10.2021
Cần bán nền biệt thự thuộc khu C khu dân cư An Phú An Khánh , phường An Phú , Quận 2 cũ ( nay là Thành phố Thủ Đức), Thành phố Hồ Chí Minh; Vị trí nền đất nằm giữa đường Cao Đức Lân và Vũ Tông Phan, gần trường học Thủ Thiêm..có nhiều...
Giá: 170 Triệu/m2
Diện tích: 175m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán biệt thự 3 tầng ( góc 2 mặt tiền - gần công viên , 10mx20m, 187.5m2) khu dân cư An Phú An Khánh, P. An Phú

#057247 Bán biệt thự 3 tầng ( góc 2 mặt tiền - gần công viên , 10mx20m, 187.5m2) khu dân cư An Phú An Khánh, P. An...

Bán biệt thự 3 tầng ( góc 2 mặt tiền, 10mx20, 187.5m2)  kdc An Phú An Khánh, P. An Phú _ DT ( 10m x20m vạt góc còn 187.5m2) ; dtsd: 407.2m2; _ Đường 18m; hướng Đông Nam; gần Công viên. _ kết cấu hầm, trệt , lầu; sân thượng ( 4pn, 5wc, kết cấu...
Giá: 54 Tỷ
Diện tích: 187.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
bán nhà an phú an khánh - đường Bùi Tá Hán ( 4mx20m,hầm ,  3 lầu, giá 16.5 tỷ) 0949003009

#043512 bán nhà an phú an khánh - đường Bùi Tá Hán ( 4mx20m,hầm , 3 lầu, giá 16.5 tỷ) 0949003009

22.10.2021
Cần bán nhà An Phú An Khánh – đường Bùi Tá Hán ( 18m) -  ; diện tích đất : 4mx20m, dt sử dụng : 320m2 ( 1 hầm,  trệt, 3 lầu, 4pn, phòng thờ, 4wc nhà đẹp, đầy đủ nội thất ), đang kinh doanh , chủ quyền hồng. Vị trí cách Cao Đức...
Giá: 16.6 Tỷ
Diện tích: 80m2