Lọc tìm tin rao

Bán nền 02 mặt tiền Trương Văn Bang – dự án Huy Hoàng (2mt, 9mx21m,xây dựng 7 tầng ) 0949003009

Mô tả chi tiết

Bán nền 2 mặt tiền Trương Văn Bang 40m và Đặng Như Mai 20m – dự án Huy Hoàng ( xây dựng 7 tầng – cạnh khu thể dục thể thao);

Diện tích: 9m x21m; vạt góc còn 176.5m2

Đường : 2 mt Trương Văn Bang  – Đặng Như Mai 20m;

Hướng Đông Bắc và Tây Bắc;

Pháp lý sổ đỏ;

Quy cách xây dựng : 7 tầng;

Giá 550tr/m2;

Nhận ký gửi mua bán đất nền, căn hộ quận 2, quận 9. Liên hệ : 0949.003.009 Vinh

( Tham khảo nhiều sản phẩm khác tại webiste https://diaoc24gio.com)

Đặc điểm nổi bật

Giá: 550 Triệu/m2

Diện tích: 176.5m2

Hướng nhà: Đông Bắc

Địa chỉ: Quận 2- Thạnh Mỹ Lợi – Huy Hoàng

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2- Thạnh Mỹ Lợi - Huy Hoàng

Mã tin đăng: 048664

Loại tin rao:

Ngày đăng: 19/02/2024

Ngày hết hạn: 06/04/2023

Cùng khu vực

Gia đình định cư nước ngoài cần bán gấp tòa nhà 1 hầm 7 tầng khu huy hoàng Nguyễn Thanh Sơn Quân 2 lh 0799810167

#057954 Gia đình định cư nước ngoài cần bán gấp tòa nhà 1 hầm 7 tầng khu huy hoàng Nguyễn Thanh Sơn Quân 2 lh 0799810167

Chủ bán tòa nhà mặt tiền Nguyễn Thanh Sơn kinh doanh cho thuê tiện nhanh. Dt: 10X20M Gía:97ty Hướng Tây Bắc Đường 20m 1 hầm 7 tầng sàn trống . PCCC đầy đủ, thanh máy tất cả đều mới. Nhà hoàn công đầy đủ. LH XEM NHÀ 0799810167 CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN NHÀ ĐẤT...
Giá: 97 Tỷ
Diện tích: 200m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Cho thuê Văn Phòng  đường Tạ Hiện Gần Khu Hành Chánh Tp. Thủ Đức, giá 15tr/tháng

#053352 Cho thuê Văn Phòng đường Tạ Hiện Gần Khu Hành Chánh Tp. Thủ Đức, giá 15tr/tháng

Cho thuê Văn Phòng tầng 3 và 4 (diện tích 8mx20m) của nhà Tạ Hiện, p. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức; Diện tích mặt bằng mỗi tầng hơn 100m²; Hiện đang trống nên khách hàng có thể bố trí tuỳ ý khi vào làm việc. Có bảo vệ an toàn 24/24; Có chỗ để...
Giá: 15 Triệu
Diện tích: 100m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất mặt tiền Đồng Văn Cống ( 60m) - kdc Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.HCM;

#053776 Bán đất mặt tiền Đồng Văn Cống ( 60m) - kdc Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.HCM;

Bán mặt tiền Đồng Văn Cống ( 60m) - kdc Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.HCM; _ diện tích 5mx22m; đường 60m, Hướng Đông Bắc, Quy cách xây dựng 8 tầng ( hầm, trệt, lửng 5 lầu, sân thượng); Giá 210 tr/m2; ( sổ đỏ cầm tay); _Liên hệ : 0949.003.009 Vinh ( có...
Giá: 210 Triệu/m2
Diện tích: 110m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nền mặt tiền Lê Hiến Mai - khu dân cư Huy Hoàng ( lô E, dt 5mx20m, hướng Đông Nam, sổ đỏ) 0949003009

#049744 Bán nền mặt tiền Lê Hiến Mai - khu dân cư Huy Hoàng ( lô E, dt 5mx20m, hướng Đông Nam, sổ đỏ) 0949003009

Cần tiền bán gấp lô đất đường Lê Hiến Mai lô (e70) thuộc dự án Huy Hoàng, ngay UBND TP Thủ Đức. Diện tích : 5mx20m; Hướng : Đông Nam; Đường : Lê Hiến Mai ( 20m) Quy cách xây dựng : hầm , lửng, 5 lầu, sân thượng; Giá : 265tr/m2; ===================== Liên hệ...
Giá: 265 Triệu/m2
Diện tích: 100m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà  Đường Nguyễn An - Khu dân cư Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, TP Thủ Đức, Ngay Cổng TP Thủ Đức.

#048793 Cho thuê nhà Đường Nguyễn An - Khu dân cư Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, TP Thủ Đức, Ngay Cổng TP Thủ Đức.

12.04.2022
Cho thuê nhà 15A Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q.2, TP Thủ Đức, Ngay Cổng TP Thủ Đức - Diện tích khuôn viên ngang 11m dài 21m - Hướng Đông Nam - Tầng trệt : Diện tích 11x16m , 4WC ( 2 nam, 2 nữ) Giá 40 triệu/tháng - Sân chung trước sau...
Giá: 100 Triệu
Diện tích: 200m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT HUY HOÀNG TẠ HIỀN 5x20 GIÁ ĐẦU TƯ HOTLINE: 0934747279

#054877 BÁN ĐẤT HUY HOÀNG TẠ HIỀN 5x20 GIÁ ĐẦU TƯ HOTLINE: 0934747279

Bán đất mặt tiền đường Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. – diện tích 5 x 20 – hướng Tây Bắc. – sổ đỏ cá nhân. – quy hoạch xây dựng được Hầm + trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng. – giá bán 280 triệu/m. thương lượng HOTLINE: 0934747279
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 100m2