Lọc tìm tin rao

Bán đất dự án Phú Nhuận , mặt tiền đường 12m , diện tích 7×18,5m, giá bán 17,5 TỶ

Mô tả chi tiết

Bán đất mặt tiền đường 82 _TML (dự án Phú Nhuận ) phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức:

  • Lô G ,

– Diện tích 7×18,5m .

– Hướng Đông Bắc.

– Sổ đỏ cá nhân.

– Giá bán 135,5 tr/m²  ( 17,5 TỶ ), thiện chí bán.

 

  • Lô I ,

– Diện tích 7×18,5m (129,5M2 ).

– Hướng Đông Bắc.

– Sổ đỏ c

– Giá bán 140 tr/m²  ( 18,1 TỶ ), thiện chí bán.

Liên hệ xem đất 0938 882 889

Liên hệ người đăng

Châu Minh Trí

0938882889

[email protected]

Đặc điểm nổi bật

Giá: 17.5 Tỷ

Diện tích: 129.5m2

Hướng nhà: Đông Bắc

Địa chỉ: 23 Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2 - P.Thạnh Mỹ Lợi-KDC PHÚ NHUẬN ( 1 , 2, 3, 4)

Mã tin đăng: 053904

Loại tin rao:

Ngày đăng: 28/11/2024

Ngày hết hạn: 27/03/2025

Cùng khu vực

Bán đất 2 mặt tiền đường 82 _ TML ( lô E, 7.5mx18.5m) - khu dân cư Phú Nhuận 2, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức;

#056660 Bán đất 2 mặt tiền đường 82 _ TML ( lô E, 7.5mx18.5m) - khu dân cư Phú Nhuận 2, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức;

Bán đất 2 mặt tiền đường 82 _ TML (7.5mx18.5m) - khu dân cư Phú Nhuận 2, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; _Vị trí đường 82_TML sau lưng đường Trương Văn Bang; https://maps.app.goo.gl/8BbWwWG1D5G6iVoG7 _ ; Diện tích 7.5mx18.5m ( 126.2m2 ); hướng Tây Nam - Đông Nam; pháp lý sổ đỏ cá nhân; Quy cách...
Giá: 210 Triệu/m2
Diện tích: 126.2m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
NỀN ĐẸP LÔ I - ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC 0989373766

#059209 NỀN ĐẸP LÔ I - ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC 0989373766

✅ CẦN BÁN NỀN ĐẤT DỰ ÁN PHÚ NHUẬN - PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC Vị trí đẹp – Pháp lý rõ ràng – Giao thông thuận tiện : ° Lô I ° Diện tích: 7 x 18.5m ° MT Đường 12m đường thông, khu dân cư đẹp. ° Giá bán: 155tr/m²( TL)...
Giá: 155 Triệu/m2
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất mặt tiền hồ sinh thái - khu dân cư Phú Nhuận ( cụm 4) , P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; 

#053911 Bán đất mặt tiền hồ sinh thái - khu dân cư Phú Nhuận ( cụm 4) , P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; 

Bán đất mặt tiền hồ sinh thái - khu dân cư Phú Nhuận ( cụm 4) , P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; _ Lô C; Dt 5mx18m; hướng Đông Nam; đường 14m - trực điện hồ sinh thái; Quy cách xây dựng 6 tầng; Pháp lý sổ đỏ ; giá 220 tr/m2 (19.1 tỷ...
Giá: 220 Triệu/m2
Diện tích: 90m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Gần đảo Kim Cương dt 7x18,5m khu Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi, giá 147tr/m2, hướng Đông Bắc

#059341 Gần đảo Kim Cương dt 7x18,5m khu Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi, giá 147tr/m2, hướng Đông Bắc

✅✅✅Bán lô đất nền khu Phú Nhuận 1 - TML - Gần Đảo Kim Cương Q2. - Diện tích: 7x18,5 ( 129,5m2) - Pháp lý: sổ đỏ cá nhân - Đường rộng 12m , sạch đẹp - Hướng Đông Bắc - CTXD: hầm ,3 tầng, áp mái ❌Giá bán: 147 triệu/m2 📞Lh: 0989 3737 66...
Giá: 147 Triệu/m2
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 - LÔ E SỔ ĐỎ - DT 7x18,5M GIÁ TỐT THỊ TRƯỜNG - 0989373766

#058965 BÁN ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 - LÔ E SỔ ĐỎ - DT 7x18,5M GIÁ TỐT THỊ TRƯỜNG - 0989373766

Bán đất Phú Nhuận 1 - TML - Gần Đảo Kim Cương Q2 * Lô E - 160tr/m2 - Diện tích: 7x18,5 ( 129,5m2) -20,7tỷ - Pháp lý: sổ đỏ cá nhân - Đường rộng 12m, đường thông, sạch đẹp - Hướng: Đông Bắc - CTXD: hầm , 3 tầng, áp mái 📞Liên hệ :...
Giá: 160 Triệu/m2
Diện tích: 129.5m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất 2 mặt tiền đường 82 - TML (ngay sau Trương Văn Bang), khu dân cư Phú Nhuận 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức;

#056991 Bán đất 2 mặt tiền đường 82 - TML (ngay sau Trương Văn Bang), khu dân cư Phú Nhuận 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ...

Bán đất 2 mặt tiền đường 82 - TML (ngay sau Trương Văn Bang), khu dân cư Phú Nhuận 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; _Diện tích 7.5mx18.5m ( 126.5m2); hướng Tây bắc và Đông Bắc; đường 12m đối diện công viên nhỏ; Quy cách xây dựng trệt 2 lầu , sân thượng; Sổ...
Giá: 175 Triệu/m2
Diện tích: 126.5m2