Lọc tìm tin rao

Bán 2 nền liền nhau đường Trương Văn Bang – khu dân cư Huy Hoàng, Tp.Thủ Đức ( dt 16mx21m, xây dựng 7 tầng) 0949003009

Mô tả chi tiết

Bán nền 2 mặt tiền Trương Văn Bang 40m và Đặng Như Mai 20m – dự án Huy Hoàng ( xây dựng 7 tầng – cạnh khu thể dục thể thao);

Diện tích: 16m x21m;

Đường : mặt tiền Trương Văn Bang 40m

Hướng Đông Bắc;

Pháp lý sổ đỏ;

Quy cách xây dựng : 7 tầng;

Giá 440tr/m2; (tương ưng : 148 tỷ)

Nhận ký gửi mua bán đất nền, căn hộ quận 2, quận 9. Liên hệ : 0949.003.009 Vinh

( Tham khảo nhiều sản phẩm khác tại webiste https://diaoc24gio.com)

Đặc điểm nổi bật

Giá: 440 Triệu/m2

Diện tích: 336m2

Hướng nhà: Đông Bắc

Địa chỉ: Trương Văn Bang, Thanh My Loi, District 2, Ho Chi Minh City, Vietnam

Tỉnh thành: Thủ Đức - Hồ Chí Minh

Dự án: Quận 2- Thạnh Mỹ Lợi - Huy Hoàng

Mã tin đăng: 050041

Loại tin rao:

Ngày đăng: 06/11/2022

Ngày hết hạn: 06/11/2023

Cùng khu vực

Bán Đất Huy Hoàng , DT:7.77x20M , Đường Thông 12m , view nhìn ra sông Sài Gòn, 280 Tr/m2

#055016 Bán Đất Huy Hoàng , DT:7.77x20M , Đường Thông 12m , view nhìn ra sông Sài Gòn, 280 Tr/m2

🏪 Bán đất Huy Hoàng: Mặt tiền Đường 63 TML   ( Rộng 12M - rộng thông thoáng - view đẹp nhìn ra sông Sài Gòn ) phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức *️⃣ DT   Đất : 155m² (7.77m x 20m) *️⃣ Hướng: Tây  nam ( hứ kng chính) Đông bắc ( hướng phụ), đường...
Giá: 280 Triệu/m2
Diện tích: 155m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán nền (8mx20m)  đường 54 _TML  dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức

#056629 Bán nền (8mx20m)  đường 54 _TML  dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức

Bán nền (8mx20m)  đường 54 _TML  dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; ( A55) diện tích : 8mx20m Hướng : Tây Bắc : Đường :54( 12m- đường thông thoáng) – gần Tạ Hiện ( Đồng Văn Cống) Pháp lý : sổ đỏ: Quy cách : hầm , trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng;...
Giá: 200 Triệu/m2
Diện tích: 160m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán đất mặt tiền đường 12m , Lô F ( Dự Án Huy Hoàng ), phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.132 Tr/m2

#053103 Bán đất mặt tiền đường 12m , Lô F ( Dự Án Huy Hoàng ), phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.132 Tr/m2

Bán đất mặt tiền đường 12m ( Dự Án Huy Hoàng ), phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. – diện tích 5m x 22m ( Lô F ) – hướng Tây Nam. – sổ đỏ cá nhân. – quy hoạch xây dựng được 5 tầng – giá bán 132 triệu/m2 Liên Hệ Xem Đất...
Giá: 132 Triệu/m2
Diện tích: 110m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT HUY HOÀNG NGUYỄN AN 15.8X21M GIA 380TR/M2 LH 0934747279

#055243 BÁN ĐẤT HUY HOÀNG NGUYỄN AN 15.8X21M GIA 380TR/M2 LH 0934747279

Bán đất biệt thự  2 mặt tiền Nguyễn An (60m) khu dân cư Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức; _ Diện tích 15.8mx21m ( vạt góc còn 250m2); hướng Đông Bắc và Tây Bắc; đường Nguyễn An 60m; Vị trí ngay sau lưng UBND Tp. Thủ Đức; Pháp lý sổ đỏ cầm tay...
Giá: 95 Tỷ
Diện tích: 250m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Bán Tòa Nhà MT Nguyễn Văn Kỉnh Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức

#056044 Bán Tòa Nhà MT Nguyễn Văn Kỉnh Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức

Bán Tòa Nhà MT Nguyễn Văn Kỉnh Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức Diện tích: 8x20 = 160 m² công nhận - Diện tích sàn: 888 m2 - Kết cấu: Hầm 7 tầng (có thang máy) - Pháp lý: sổ hồng riêng - Vị trí: đối diện UBND TP Thủ Đức, lộ giới...
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 160m2
Địa chỉ: Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Chủ cần bán Đường 60 gần Nguyễn Thanh Sơn, Đồng Văn Cống. Lô duy nhất giá tốt nhất Huy Hoàng Q2.

#052135 Chủ cần bán Đường 60 gần Nguyễn Thanh Sơn, Đồng Văn Cống. Lô duy nhất giá tốt nhất Huy Hoàng Q2.

Chủ cần bán Đường 60 gần Nguyễn Thanh Sơn, Đồng Văn Cống. Lô duy nhất giá tốt nhất Huy Hoàng Q2. ===Duy nhất 1 lô giá tốt nhất thị trường. Lô: F diện tích 5mx22m. Hướng Tây Nam. Khu vực xây dựng 1 hầm 6 lầu. Khu vực có nhiều văn phòng cho thuê, Giá:...
Giá: 140 Triệu/m2
Diện tích: 110m2